กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขออนุญาตคอมเม้นท์นะครับ

ตอบข้อ 1
ภาพโดยรวม สวยงามครับ เป็นโปสการ์ดดีๆ หนึ่งใบเลยครับ
ตอบข้อ 2
โทนอบอุ่นผ่านครับ เพราะสีที่ใช้เป็นวรรณะร้อน ภาพกับชื่อเข้ากันลงตัวครับ แต่เรื่องเหงา นั่งคนเดียวเหงากว่าครับ อิอิ

เสียงติติงจากเด็กพึ่งหัดเหมือนกันครับ ยินดีต้อนรับบ้านบั๊คครับ

ปล. คุณ Balloways ครับ ผมขอ invite ของ google+ มั่งดิครับ แหะๆ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด