กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เข้าใจผิดว่า กระเป๋าคือ สายคล้องครับ แม่มด

ประกาสผล  ...
sumphano โพสต์เมื่อ 2011-2-21 08:31

แน่นอนพ่อหมี ต้องมีทริปหน้าเร็วๆนี้ ไปคนเดียวถ่ายไม่มันเท่าสองคน....แปลงผักที่ว่าเป้นโปรเจคต่อไป

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

โอ้ววววว!!!!บอกได้คำเดี่ยวว่า "เดียวนี้เขาพัฒนาแล้ว"
4 ...
hao2499 โพสต์เมื่อ 2011-2-21 09:03

ขอบคุณครับท่าน...ผมจะพยายาม กระทุ้หน้า  PS แน่นอนครับ

ฝีมือพัฒนาจริงๆครับ
SupperCorn โพสต์เมื่อ 2011-2-23 03:26

ขอบคุณครับ

ชอบภาพเผชิญหน้าครับ (#10) มีเรื่องราวให้คิดต่อและคิดต ...
valentine โพสต์เมื่อ 2011-2-23 11:26

จะพยายามครับผม

มีสิ่งหนึ่งที่ผมพลาด.....ผมไม่ได้อ่านเรื่องอย่างละเอ ...
sumphano โพสต์เมื่อ 2011-2-23 12:56

อย่าลืมโลเคชั่นแสงเทพนะพ่อหมี วันไหนพร้อมโทรชวนด้วยนะ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ผมว่า... คุณอู๊ด ขาดแคลนเรื่อง "เวลา" หรือโอกาส (ออกไปถ ...
ARTMAN โพสต์เมื่อ 2011-2-24 09:59

มันจริงๆอย่างท่านอาร์ตว่ามาแหละ เรื่องได้ออกไปถ่ายรูปนี่ยากมาก ไปเที่ยวก็ดูแลครอบครัว กล้องมีตั้งสองบอดี้เหลือๆ...แต่เรื่องฝีมือนี่มันพัฒนาค่อนข้างช้า ค่อยๆต้วมเตี้ยมๆไปก็แล้วกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด