กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พอมาดูเป็นสีแล้ว..แสงสวยแฮะ
แต่..ปัญหาเดิมที่บอกไปคือต้นไม้...
เสียจริง ๆ....แต่ที่เสียคือ "เสียดาย"

คำถามต่อมา..พ่อหมีจะใช้ภาพไปทำอะไร ..ถ้าไปขายเว็บโหวต ..คงขายยาก

เอ..ลองทำพื้นทั้งหมดเป็นขาวดำ แล้วเหลือเฉพาะพระเอกเป็นสีจะช่วยได้มั๊ย?
ไม่แน่ใจเหมือนกัน...ให้ผู้รู้ท่านอื่นมาช่วยเสริมโนะ

ป.ล. พ่อหมี คราวหลังสี เอาประมาณรูปนี้นะ..ไม่แสบตา
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

โหวต V2 ด้วยอีกเสียงค่ะ ^^
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

^
^
^

ง่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด