กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เชิญมาร่วมกันวิเคราะห์ หมาน้อย นะครับ ^^

F 5.6
Speed 125
ISO 100

ปรับแต่ง LR  
้hightlight  darkness  grain  ลดสี  ใส่ขอบสว่าง

2011-2-8 18:33

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณทุกท่านครับ  ^^  เห็นด้วยทุกประการ จริงๆครับ  
จากการพยายามจับจังหวะทำให้คุณภาพมาแบบขาดๆ ทั้งการโฟกัส จัดวางภาพ  แม้จะเอาไปปรับแต่งช่วยยังไง มันก็มีข้อจำกัด มันเป็นได้เท่านั้น

เป็นภาพที่มีจุดดีน้อยกว่าจุดด้อยอยู่มากๆครับ

โอ้ววว  มันควนจะเป็นพันธ์อะไรสักอย่างที่มีชื่อเฉพาะนะครับ สีเหมือนกัน จุดเหมือนกันด้วย *0*

ขอบคุณครับ  ^^

จัดไปอย่าให้เสีย!!!!

...เพื่อยืนยันอีกครั้งว่า  ps ช่วยไม่ได้นะ  อิอิ ^^

2011-2-18 20:35

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด