กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอย้ายไปปักหมุดไว้ใน Fotodiary นะคะ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ต้องบอกว่าชื่นใจมาก...
ที่มีคนรู้จักและชื่นชอบวงดนตร ...
แม่มดราตรี โพสต์เมื่อ 2011-1-11 22:41

ผู้หญิง ชอบดอกไม้ (ดนตรี) ... ไม่แปลกหร๊อกแม่โม้ดดดดดด ฮิฮิ  

ขอย้ายไปปักหมุดไว้ใน Fotodiary นะคะ
แม่มดราตรี โพสต์เมื่อ 2011-1-11 22:45

อ้าว โจรตัวจริง
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ขอบคุณมาก ที่ทำให้ผมรู้จักวงนี้มากขึ้น

แสงจันทร์กระจ่าง ส่องนำทางสัญจร  คิดถึงนางฟ้าอรชร ป่านนี้นางนอนหลับแล้วหรือยัง~

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด