กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตามมาแจม เรื่องแบบนี้เราชอบเสนอหน้าครับ

Darkcivic : ได้มาจากรถของตัวเองครับ Honda Civic สีดำ ไม่ต้องถามนะว่าทำไม ไม่ตั้งBlack Civic ก็มันไม่เท่อ่ะ
ภูมิลำเนา : กรุงเทพ-นนทบุรี (ใกล้ๆHappy Sun)
การศึกษา : ป.ตรี แต่ถ้าเรื่องกล้องถือว่าเพิ่งเริ่มชั้นอนุบาลหนึ่งครับT_T
น้ำหนัก : เกือบ78แล้วมั้งไม่ได้ชั่งนานละ ลงพุงมากมาย
อาชีพ : รับจ้างทำงานให้บริษัทเอกชนแห่งหนึ่งคับ
อาวุธ : 5Dนายก2 อ่ะๆ งง อ่ะดิ ก็ 5D Mark ii ไงครับ (มีใครขำกะเรามั้ยเนี่ย)+ 24-70L + 17-40L + 70-200L F2.8 (เว่อร์มากมาย)
งานอดิเรก : ถ่ายรูป เล่นเกมส์ กินเหล้า เล่นดนตรี
คติ : คนเราไม่แก่เกินเรียนนะครับ อย่าท้อ ไม่มีคำว่าสายครับ
เป้าหมาย : อยากเปิดร้านขายก๋วยเตี๋ยวให้ได้ครับ
แนวทาง : ชอบหลายแนวครับ ผมเป็นพวกที่มีความสุขกับการถ่ายรูปครับ อ้อ แต่สายสงครามนี่ผมขอตัวนะครับ ป๊อดอ่ะครับ
IDOL : ไม่ได้มุขนะ ไม่มีจริงๆครับ แต่ถ้าแบบว่าชอบผลงานก็มีของฝรั่งหลายคนครับ

ก็ประมาณนี้ครับ ทุกท่าน ตอนนี้รู้จักกันแล้วก็มาทักทายกันได้นะครับ
ปล.ผมรักเด็กนะครับ ถึงหน้าจะโหดไปหน่อย
2010-10-29 17:58

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด