กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีเพื่อนๆชาวโฟโตบักส์ทุกท่านครับ เมื่อต้นปีมีโอกาสได้ไปเที่ยวพังงา
เลยเก็บภาพสวยๆมาฝาก นับจากกระทู้ล่าสุดก็ปีนึงพอดี โอย Time Flies จริงๆครับ
เที่ยวนี้ขอเปิดเป็น Photo Diary ครับเพราะรูปมีไม่เยอะ มุมซ้ำๆจริงๆ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แต่โดยรวมแล้วเป็นสถานที่ๆสวยงามมากๆแห่งนึง เหมาะสำหรับคนรักการถ่ายภาพจริงๆ
กิจกรรมอีกอย่างที่ฟินมากๆก็ล่องเรือชมอ่าวพังงาครับ
แวะไปเที่ยวที่หาดบางเนียงอีกที่นึงแต่ไม่ได้ภาพครับ เมาอย่างเดียว ฮ่าาาาาา
==========================================
ขอจบกระทู้แต่เพียงเท่านี้ครับ
2021-9-23 20:00

จริงๆก็ตั้งใจมาถ่ายช้างมากๆครับ แต่พอมาที่ พท จริงๆแล้ว
ผิดหวังเล็กน้อยเพราะไม่ค่อยมืดเท่าไหร่
2021-9-23 19:55

ช่วงที่ไป ระลอกสองยังไม่มา พอกลับมาปุ๊บระบาดปั๊บ โชคดีชะมัด ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
2021-9-23 19:53

วิวสวยงามสมคำร่ำลือจริงๆ มุมของอ่าวพังงาจะเป็นแสงเช้าครับ
2021-9-23 19:52

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด