กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สุขสันต์วันปีใหม่ครับคุณโอ๋ ชุดนี้ถือว่าเป็นชุดในความทรงจำ ภาพถ่ายแต่ละภาพถ่ายทอดได้ลงตัวและอิ่มไปด้วยความประทับใจ
ถ่ายถ่ายภาพใช่ว่าจะเกิดขึ้นจากทารท่องเที่ยวเท่านั้น แต่มันไปกับเราได้ทุกที่ เรื่องนี้คุณโอ๋ก็แสดงให้เห็นด้วยภาพถ่ายชุดนี้

ชุดนี้อิ่มประทับใจครับ

เดี๋ยวรอชมภาพมาโครกระทู้หน้าครับผม

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด