กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้องขอบคุณรีวิวดีๆที่พ่อหมีเอามาฝากครับ

โดยส่วนตัวผมว่าขาตั้งกล้องเล็กจะยังมีประโยชน์กว่านะ ถึงจะยาวกว่าก็เลือกอันที่สั้นที่สุด แต่ก็อย่างที่พ่อหมีบอกครับว่าจะมาถือขาตั้งกล้องก็ไม่ได้แล้วเวลาเที่ยวในต่างแดน ผมเดาว่า พ่อหมีกะจะไม่เอาขาตั้งกล้องไปอยู่แล้ว เอาเจ้าตัวนี้มาเพิ่มก็ยังดีกว่าไม่มีขาตั้งกล้อง แต่ในมุมมองผมผมกลัวจะมัวว่างๆ ดัดๆ เจ้าตัวนี้อยู่ อาจจะไม่ได้ภาพก็ได้ครับ

อ้าว ... .ให้กำลังใจกันหรือเปล่าเนี๋ย

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แก้ไขคำผิด ชิล ไม่ใช่ชิลด์ (เผลอมือไปหน่อย ขอโทษค่ะ) ขี้เกียจกด edit ในกระทู้ มันไม่สวยง่ะ
แม่มดราตรี โพสต์เมื่อ 2014-3-24 11:10

แม่มดครับ คุณบีเขาแก้ไขให้แล้วนะครับ สามารถแก้ไขตอบกระทู้ได้ โดยไม่มีข้อความมาทำให้กระทู้ไม่สวยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด