กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เยี่ยมยอดจริงๆ สำหรับแนวนี้ มีมุมน่ารัก ฮาๆ สวยๆครบรสครับ
puripatk โพสต์เมื่อ 2014-3-19 10:26

ขอบคุณคุณเขตน์มากครับ

2014-3-19 12:04

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แนวสตรีท ค้นทั้งกรุได้มาใบเดียว

gift voucher

[attach]18618[/attach]

kandb โพสต์เมื่อ 2014-3-19 11:20

ผมก็ชอบภาพนี้เช่นกันครับ คุณบี

2014-3-19 12:06

ยังไม่ได้ดูภาพแบบละเอียดนะคะ แต่อยากมาเม้นท์บอกกล่าวกันไว้ก่อน (ไว้มีเวลาจะมาเม้นท์ให้แบบละเอียดอีกทีนะคะ)

ขอโทษด้วยที่หายหน้าไป ทีแรกว่าจะมาช่วยแจม แต่ขุดกรุภาพเก่าที่ถ่าย ๆ มา
แม่มดไม่มีภาพแนวสตีทเลยค่ะ มีแต่ Snap และ Candid ซึ่งยังไม่เข้าข่ายหัวข้อสตรีทเท่าไหร่
สำหรับแม่มดแล้ว "สตรีท" เป็นศาสตร์ และศิลป์ ที่ยากมากนะ ยังไม่เคยลองถ่ายแนวนี้จริง ๆ จัง ๆ เลยสักครั้ง

ช่วงนี้มีปัญหาสุขภาพ เข้า ๆ ออก ๆ โรงพยาบาลหลายตลบ

ซ้ำร้าย..ซวยซ้ำซ้อนเข้าไปอีกคือปากกา Bamboo Pen เสียค่ะ
(เกิดจากการมือบอน เปลี่ยนไส้ผิดวิธี ไส้ปากกาเลยหักคาอยู่ข้างใน ดึงออกไม่ได้ ต้องซื้อใหม่อย่างเดียวค่ะ T__T รอสินค้าอยู่ น่าจะไม่เกินวันศุกร์นี้)
ตอนนี้ไม่สามารถทำรูปได้เลย แม้แต่รูปเพื่อส่ง Stock

.
.
ไว้พร้อม ๆ จะกลับมาอีกทีนะคะ ขอโทษจริง ๆ ค่ะ โปรดอภัยให้ข้าน้อยด้วยเถิดดดดด
แม่มดราตรี โพสต์เมื่อ 2014-3-19 14:25

ไม่เป็นไรครับแม่มด คราวหน้ายังแจมได้อีกครับ

2014-3-19 16:26

นายฮ้อย

ใบที่  32-  ผู้หญิง เดินผ่านขยะ ทำได้ดีมากครับ   แม้ว่าป้ายจะเขียนว่าเป็นสบู่ลดสิว
แต่ผมเห็นภาพคล้าย คนวิงเวียนกลิ่นถังขยะ  ล้อกันได้ดีครับ
อีกทั้งมองว่างาน เป็นงานสากล หากโพสเวบฝรั่ง  ก็คงไม่มีใครอ่านภาษาไทยอยู่แล้วครับ

สรุปว่า ภาพดี ก็เป็นภาพที่ดีครับ  

ของคุณ ต่อ พ่ออ๊อตโต้ ผมมาตอบช้านะครับ พอดี ติดธุระนิดหนึ่งครับ  
เรียบร้อยแล้ว ผมจะมา ค่อยๆดู ค่อยๆอ่าน  ค่อยๆ ขบ แล้วจึงตอบครับ
sumphano โพสต์เมื่อ 2014-3-19 14:56

ขอบคุณอีกครั้งครับพ่อหมี  ผมดูงานของพ่ออ๊อตโต้แล้ว ผมว่าใช้ได้เลยนะ เอาไปแปะกับงาน street สากลได้เลย

2014-3-19 16:31

กลับไปยังรายบอร์ด