กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สวัสดีครับ ไม่ได้ถ่ายรูปนานมาก เกือบปี ... มาตอนนี้ย้ายค่ายแล้ว เลยเอาภาพคนเดิมๆ มาฝากครับ กับ D7100
ห่างจากการ Process นานมาก  สีหรือองค์ประกอบ หลุดไปเยอะเลยครับ ^ ^
" ถ่ายที่ข้างทางผามูบ ลับแล "

Hello

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ด้านหลังเป็นหน้าผาสูง วิวค่อนข้างสวย ตอนเย็นๆ ครับ แต่ละลายไปหน่อย
Hello

หญ้าข้างทาง เป็นแบล็คดีที่สุด สำหรับงานนี้ .. แต่ดูแล้วรกไปหน่อย
Hello

แนวลึกลับสักนิด เอาไว้ขัดกับความหวานๆ ^ ^
Hello

ถนนก็เป็นตัวเลือกที่ดีอีกทางหนึ่ง สำหรับพอทเทรด (จริงๆ แล้วเมื่อยครับ)
Hello

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพสุดท้ายครับ เวลาถ่ายน้อยมาก เพราะไปก็เย็นแล้ว ไว้ชุดต่อไปคงจะเอาแลนด์ มาฝากกันครับ สำหรับของเล่นใหม่ ^ ^
Hello

...ขอบคุณมากครับ พี่นายฮ้อย และ พี่พัน ที่ให้คำแนะนำที่ดีๆ มาตลอดครับ
คิดถึงกันอยู่เสมอครับ หยุดถ่ายรูปไปนานเลย แต่เลิกไม่ได้นะครับ...
ได้รูปมาน้อยไปหน่อย เพราะเวลาใกล้ค่ำ ไปถึงก็ เย็นแล้ว ไว้จะเอาแนวแลนด์ มาฝากกันอีกครับ ^ ^

Hello

ตอบกลับ 10# kandb
ขอบคุณมากครับพี่ เดี๋ยวจะแก้ไขและ ลองดูครับ
Hello

กลับไปยังรายบอร์ด