กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
2013-9-25 22:11

...
ผมได้ไอ้นี่กลับมา ...

บางทีผมก็ไม่รู้ใจตัวเองเลยจริงๆ  วันนั้นผมไม่ได้กางเกงยีนส์กลับมา  แต่พอใจกับการหิ้วเจ้านี่กลับมา

ถ้าเจ้าคู่นี้เป็นคน ผมคงตกหลุมรักมันดื้อๆ แล้วทิ้งเป้าหมายเดิมไปซะยังงั้น

แต่ถ้าคนมันหาเจอง่ายอย่างนั้นก็คงดี  

...โอเค  เอาล่ะ   ผมยังคงมองหากางเกงยีนส์สวยๆสักตัวต่อไป  รอบหน้าจะได้อะไรกลับมาก็ยังไม่รู้...

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด