กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขากลับบ้านคราวนี้ ผมมีโอกาสจอดข้างทางค่อนข้างทางบ่อยได้ตามใจ ซึ่งปกติ มิอาจจอดได้ ...เบรคABS มักจะกระแอม เสมอๆเมื่อชะลอดูวิว....คราวนี้เลยโซ้ย เต็มที่....แต่  แต่  แต่.....มีดีก็มีเสีย พอจอดถือกล้องเดินลงไปถ่าย ยกกล้องขึ้น ฝ้าขึ้นตรึม...ถ่ายไม่ได้เลย ต้องเดินขึ้นรถ เปิดกระจกถ่ายแทน

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ช่วงมรสุมนี่....ทุ่งนา สดชื่นแท้ๆ

เรื่อยเปื่อย ไปจนถึงพิษณุโลก

ตรงนี้ วังทอง ก่อนขึ้นเขาครับ

กว่าจะได้แต่ละรูปต้อง ขับลุยลงไหล่ทางที่เป็น โคลน เขากำลังทำถนน4เลน.....เพราะเดินลงไป ฝนตก บวก เลนส์ เป็นฝ้า

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

จุดนี้สวยมาก แต่ถ่ายไม่ได้ เพราะ GPS เริ่มทำงานอีกระลอกแล้ว

ติ๊ดชึ่งได้แค่นี้แหละ....จบแล้วคร้าบบบ

ชอบภาพที่ #4 เหงแล้วอยากไปร่วมวงเปิบเข่าเหนียวมว๊ากกกกก

ใบที่ 4 สวยมากครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

เพลิดเพลินแท้ครับพี่

บะ ยังหาต้นได้ที่สระบุรียังไม่ได้เลยยยย

ตอบกลับ 8# peezaar

ขอบคุณคร้าบ

ตอบกลับ 9# sumphano

ถอยจนไหล่ชนกระจกรถแล้วท่าน 135 f2.8 AI-S ฮาฟ

ตอบกลับ 10# puripatk

แม๊ กลับคนเดียว ก็ขอมั่งเฮอะ

ตอบกลับ 11# naihoi

เพชรบุรีสิ

กลับไปยังรายบอร์ด