กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นั่งๆจิบๆ กาแฟ ที่ลับแลเมื่อวานตอนบ่าย....ก่อนขึ้นรถ แอบมองผ่านลอดพุ่มไม้ ....โอ แม่เจ้า ลับแลนี่มีอะไรน่ามองเยอะเลย.....กับ AF-S 18-70 Nikkor

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ระยะ นอร์มอล ผมว่า ตัวเดียว เที่ยวทั้งงาน สบายเลยครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ได้เลนส์ใหม่มาเสริมทัพอีกแล้วครับท่าน

กลับไปยังรายบอร์ด