กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มุมมองเยี่ยมมากครับ ถ่ายทอดออกมาได้เข้าใจง่าย สรุปชอบครับ อิอิ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 13# kandb

ขอบคุณครับ คุณบี  งั้นลองเอามอเตอร์ไซด์ออกครับ เป็นภาพต่อมาหลังวิ่งผ่านไปแป๊ปหนึ่งครับ

2013-5-27 08:56

ตอบกลับ 14# aeh_ad

ขอบคุณครับ คุณaeh_ad  ฮาๆๆ งั้นเอายายหน้าเต็มครับ ฮิๆ

2013-5-27 09:01

ตอบกลับ 15# peezaar

ขอบคุณครับน้องโจ้  ฟ้ามันเน่าจริงๆครับ เลยต้องเปลี่ยนแนวหาแนวผู้คนแทน เดี๋ยวไปวัดป่าสว่างบุญ คงต้องนัดกันใหม่อีกครั้งครับ

2013-5-27 09:07

อันที่จริง นายฮ้อยถ่ายภาพเก่งนะครับ
แสงแบน : บ่อยครั้ง ผมไปแล้ว งงๆ   แต่นายฮ้อย ยังรีดมุมออกมาได้ทุกที

ส่วนผมนั้นจะรีดไม่ออกเลย  
นอกจากไปทริปไกลๆบ้าน  ครั้นจะไม่ถ่ายก็เสียดายโอกาส
เลยต้องพยายามเค้นมุมให้ได้   

ชุดนี้ชอบ 5/ 7 / 17 / 19 ครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ชอบโทนสีมากครับ เด็กเล่นโคนดูน่ารักมากครับ

ภาพชุดนี้ต้อง 3 กับ 5 ครับ สวยเชียว ชอบที่มีโคลนกระเซ็นเป็นเม็ดๆ

ได้แสงดีๆละก็นะ แง่มๆๆๆๆๆ

ตอบกลับ 16# OttoDaddy

อ้าว พึ่งเห็นเม้นท์นี้ครับ ขอบคุณครับคุณพ่ออ๊อตโต้

2013-5-28 12:14

ตอบกลับ 20# sumphano

ขอบคุณครับพ่อหมี  ยังต้องฝึกอีกเยอะครับ ชุดนี้ถือว่าเอาอุปกรณ์ช่วยครับ ฝีมือยังไม่ถึงไหน

2013-5-28 12:19

ตอบกลับ 21# olehsilom

ขอบคุณครับคุณ olehsilom    (อ่านว่าโอเล่ สีลม หรือเปล่าคราบบ)

2013-5-28 12:25

ตอบกลับ 22# manny

ขอบคุณครับหมอแมน  งั้นเอาเด็กเล่นโคลนอีกครั้งครับ

2013-5-28 12:48

ตอบกลับ 23# puripatk

ขอบคุณครับ คุณเขตน์  วันนั้นแสงเน่าครับ

2013-5-28 12:50

ใช่ครับ โอเล่ห์สีลมครับ พี่ครับน้ำที่นี้ทำไมเป็นโครนครับ แปลกดีครับ

ตอบกลับ 29# olehsilom
โอ้ว คุณโอเล่สีลม ว่างๆต้องชวนไปเดินถ่ายในกทมแล้วละ
ที่เป็นเป็นโคลนเพราะว่า น้ำในบ่อลดน้อยครับ ตื้นจนเด็กเล่นได้ ก้นบ่อเป็นโคลนเลย แต่ที่เป็นสีแดงก็เพราะว่าเป็นบ่อดินแดง(แร่เหล็ก) เขาขุดไปขายครับ

กลับไปยังรายบอร์ด