กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทำได้ดีเลยครับ สำหรับระยะ 300 มม.   
ที่ระยะนี้ผมเองก็ไม่เคยใช้ได้คมชัดเท่านี้เลยครับ
แต่ก็ยังไม่เพียงพอในบางใบนิดหน่อยครับ ไม่เป็นประเด็นมากมายครับ  

ระวังจุดตัด มือ เท้า นิดหน่อยครับ
และหากมียิ้มกว้างๆ   หัวเราะ ในอารมณ์  candid ชิลๆ แทรกประกอบสัก 1-2 ใบ
คงแหล่มได้อีกครับ  

โดยรวมทำได้ดี ในมุมมองผมนะครับ

แต่อย่าเชื่อผมเลย เพราะ แนวทางด้านนี้ผมก็อ่อนมากครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด