กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มันคือปรากฎการณ์ บ้านบั๊กคงต้องมานั่งลุ้นว่าจะมีกระทู้แบบนี้อีกมั๊ย(ลุ้นให้มี)
ชุดนี้น่าจะเป็นกรณีศึกษาให้กับเพื่อนๆที่สนใจการถ่ายพอร์ทเทรทได้ดีมากๆครับ
งามทุกใบเลยครับ สวยมากๆ ชอบใบที่ 1 3 4 6 9 เป็นพิเศษครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอโทษด้วยนะครับตอนมีข้อพิพาท ผมไปพักผ่อนกับครอบครัวพอดีเลย
สำหรับผมคิดว่าเป็นกรณีศึกษาที่ดีครับ ซึ่งเอาเข้าจริงๆ บ้านบั๊กเราก็ไม่ได้มีพอร์ทเทรทแบบเป็นพอร์ทเทรทแท้ๆมาให้ชมกันเต็มๆเลย ซึ่งก็อย่างที่นายฮ้อยว่า ถ้ามีความล่อแหลมน้อยกว่านี้หน่อยก็กำลังสวยครับ พี่พันเองก็น่ารักมาก ถึงไม่ชอบภาพแนวนี้ก็ยังมาวิเคราะห์ให้อีก
สรุปแล้วมาให้กำลังใจคุณเคนจินะครับ สู้ๆครับ

กลับไปยังรายบอร์ด