กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สีสันบ้านบั๊กจริงๆ  ทำให้นึกถึง โฟโต้รีแล็กซ์ กันเลยทีเดียว อิอิ
ชอบที่สุดก็คงใบ sleeping to dream ครับ  จัดวางคอมโพสต์ได้สวย สถานที่ดีครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 9# kenjimelody

เรื่องจะตินั้นสำหรับคนอ่อนด้อยประสบการณ์ภาพแนวนี้คงจะยากสักเล็กน้อย ฮาาาาาาา
สำหรับภาพชุดนี้สำหรับผมเห็นจะมีใบที่ 4 ครับ  ขัดใจเล็กๆกับราวแผงกั้นทาง ซึ่งเข้าใจว่าสถานที่อาจจะจำกัดครับ
แต่ถ้าเลือกได้ ผมอาจจะเลือกเป็นใบอื่นจากชุดนี้แทนครับ  เชื่อว่าน่าจะมีใบที่ถ่ายโดยใช้ประโยชน์จากราวกั้นทาง หรือถ่ายหลบมาได้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด