กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าชุดนี้นายฮ้อยทำได้ดีสำหรับภาพเด็กนะครับ
ใบที่ชอบมากๆเลยจะเป็นหนุ่มข้าวหลามริมไลท์ครับ
ถึงจะดูหลวมๆไปนิด แต่แสงสวย และตัวเด็กด้วยครับ

ใบที่ 7 ก็เยี่ยมครับ ได้แอคชั่นและบรรยากาศ สนุกสนานทีเดียว
ใบที่ 3, 4 อยากให้มีคนเล่นจริงๆ  แม่ค้าดูหงอยๆเนอะ
ใบที่ 13 สวยครับ สีสันสดใจ ชอบเลย

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด