กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ในสถานการณ์ฟ้าขาว  ผมถือว่า ชุดนี้ทำได้ดีมากๆครับ  
เดี๋ยวมาเม้นท์ต่อนะ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

หลายๆภาพ  วางองค์ประกอบได้ มาตรฐาน จนถึงดี   ผมว่าเรื่องพวกนี้คงไม่ต้อง ติ-ชมกันแล้ว ครับ
เข้ามาที่เนื้อหากะทู้  ผมลองไม่อ่าน คำบรรยาย  ก็พบว่า พอได้นะ  
อยากโพสข้าวหลามเจาะๆ  หรือ ป้าย ไปเลยมาเพิ่ม อีกสักใบ -2 ใบ  
ถึงไม่สวยก็ไม่เป็นไรครับ ผมเชื่อว่าถ่ายมาอยู่แล้ว   

เพราะเห็นข้าวหลามชัดเจนที่ภาพใบสุดท้ายใบเดียว ทั้งที่เป็นชื่อกระทู้ครับ      ใบที่ 5 และ 7  นี่หากไม่อ่าน แทบไม่รู้ว่า มีรูปข้าวหลามในภาพนะ

ส่วนชม คือ หากเจอแสงแบนๆ  ฟ้าขาวๆ  ออกงานมาได้เท่านี้  ผมว่าดีเยี่ยมครับ
เพราะ  แสงแบนๆ ฟ้าขาวๆ มันพาลจะนึกมุมไม่ออกตามไปด้วยทุกทีเลย
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด