กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-12-29 08:19 โดย chaiyaritta

ดูครั้งนี้บรรยากาศดี ฟ้าสวยกว่าทุกครั้งที่เคยไปมาเลยครับ น่าเสียดายที่ไม่ได้ไปด้วย
หากไม่ติดธุระด่วนซะก่อน คงจะร่วมทริปไปด้วยแน่นอน
เริ่มได้เห็นภาพ แลนด์ จากเขต มากขึ้นเรื่อยๆ นะครับ คงใกล้จะได้เวลาเสียเงินซื้อ ฟิวเตอร์
แล้วแน่ครับ
chaiyaritta

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด