กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
D5100+tamron 70-300 di vc 1/250 F 8 ISO 800 วัดใหญ่ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ
จะถ่ายรูปแบบไหน หัวใจก็ยังเป็นหงส์

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณครับ คำติชมสำหรับมือใหม่
จะถ่ายรูปแบบไหน หัวใจก็ยังเป็นหงส์

ขอบคุณครับ ไม่ได้แต่งเลยเพราะไม่เก่งเรื่องps แค่ย่อภาพ usmอย่างเดียว และเรื่องเสายังไม่เคยสังเกตุ ไปคราวหน้าจะลองนับดู

กลับไปยังรายบอร์ด