กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตกใจอย่างแรง....อยู่ดีๆมีพอร์ตเทรตมาให้ชม....คอวัดวาอารามต๊กกะจายยย .....เอาเนื้อหา เป็นนางแบบชุดแรก แต่ทำได้สวยเกินคาด เป็นผมรัวๆๆๆ ไม่ชัดซักรุป 555 สวยครับ มุมมองดี ขนาดแบบไม่ใช้แฟลชนะเนี่ย ต่อไปเอา SB700 ไปลองซักเซ็ตน่าจะได้อะไรมาอีก....ชอบครับสวยดี อยากถ่ายเหมือนกัน แต่....ตีบตันเรื่องท่าโพสต์และการแอพโพรชแบบ รอชมอีกชุด....ชุดนี้ผ่านฉลุยครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

โดยส่วนตัว ชอบรูปนี้มากมาย ไม่รู้ทำไม ...มันสวยอ่ะ{:4_100:}

กลับไปยังรายบอร์ด