กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เปิดหน้าแรก คิดว่าเป็นอัลบั้ม เหลือจากการคั้นกะทิ  
พอไปดูหน้า 2 แล้วสะดุ้ง

16 /17/18/ 20   มันทุกเม็ดครับ
และใบอื่นๆ ก็เป็นไปตามมาตรฐานครับ ปะปนกันไปครับ   

ยอดเยี่ยมครับ  คัดภาพ เน้นๆ  เอาออกสัก  5 ใบ แหล่มเลยครับ  
20 ภาพ  นายฮ้อย รอบนี้ อัดฝีเท้าตอนปลายนี่เอง

คัดอีกนิด  ....เป็นกระทู้ที่ดูหล่อเลยครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

4 / 6/ 7 / 8 / 11   คือ  5  ใบ ที่ผมเชื่อว่า หากคัดออกแล้ว
จะทำให้กระทู้  15  ใบนี้  มีน้ำหนัก  / แน่นขึ้นมากครับ  

หากชุดนี้ไปรวมกับของเก่า  และคัดอีกรอบด้วยแล้ว  
จะได้กระทู้ที่มีพลัง 1 กระทู้เลยทีเดียวครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด