กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จากภาพนี้ ผมถ่ายมาด้วยเลนส์คิท ที่ 24mm f=8  จะคอมโพสยังไงให้สวยครับ ผมควรขยับยังไงดี  คือ มุมมองในการถ่ายยังไม่ดีครับ  เวลาไปถ่ายวัดก็จะแหงนหน้าถ่ายอย่างเดียว

ี้
2012-5-14 09:49

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 2# naihoi

ขอบคุณมากครับ นายฮ้อย

ตอบกลับ 4# sumphano
รอติดตามครับ

เสปซ ผมลืมเรื่องนี้ไปเลยครับ แปลง่ายๆเป็นไทยก็เรื่องการเปิดหน้า  ตอนถ่ายใจเราคิดแต่จะเก็บให้หมด อย่างนี้เรียก โลภ ใช่มั้ยครับ

เดี๋ยวว่างไปแก้มือใหม่ครับ อิอิ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 9# chaiyaritta

ได้ครับ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด