กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มางอลไว้ก่อน แหะๆ
maya13

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สำหรับผม
แกลลอลี่ ผมให้ความสำคัญถึงสถานที่ ที่จะจัดแสดงงาน
ถ้าเราอยากจะนำเสนอผลงาน นำเสนอสิ่งแปลกใหม่ ก็เป็นสิ่งที่ดี
แต่คนนำเสนองานนั้น ก็ต้องทำการบ้านมาให้ดี ให้เหมาะกับคำว่าจัดงานในแกลลอลี่นะครับ
พูดมาไม่รู้จะมีคนโกรธรึเปล่า
แต่เจตนาอยากให้เพื่อนๆตั้งใจทำการบ้านกัน แล้วมาวัดกันในแกลลอลี่ครับ
maya13

กลับไปยังรายบอร์ด