กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หมายคความว่าไงอะ อันนี้ก็ไม่แต่งนะ งง ...
SupperCorn โพสต์เมื่อ 2011-7-25 13:43

แม่มดไปเตรียมขายหวยใกล้สิ้นเดือนแล้ว   ผมเดาว่าหมายถึงใบที่ 21 ออร่า รอบตัวแบบครับ  ว่าแต่ห้องนี้เขาไม่เม้นท์รูปกันเน้อ....
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

โอ้   น่าสนใจครับ  ..ทั้งภาพและทะเล (ฮิๆ....และสาวๆด้วยนะ )

ตอบกลับ 30# SupperCorn

มันขึ้นขอบอ่า ..อันนี้ไม่ได้เม้นท์วิจารณ์รูปนะ เป็นคำแนะนำ แกมขอร้อง ^^
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

กลับไปยังรายบอร์ด