กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้ามาเต็มเฟรม จะโอเคครับ

อ้าว....โฟโต้ไดอารี่ ไม่วิจารณ์ภาพนะ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ถ้ามาเต็มเฟรม จะโอเคครับ

อ้าว....โฟโต้ไดอารี่ ไม่วิจ ...
naihoi โพสต์เมื่อ 2011-6-23 14:51

มันไม่ชัดงับ - -" มาเต็มยิ่งมีริ้วรอย
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กรี๊ดดดดดดดดดดด...

ขอกรี๊ดดัง ๆ อย่างต่อเนื่องและยาว ...
แม่มดราตรี โพสต์เมื่อ 2011-6-21 10:01

ขอบคุณกั๊บ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

สงสัยอยู่ .. ว่าแล้ววัน สองวันมานี่ พ่อหมีดูเปลี๋ยนไป ...
จ่าโจ โพสต์เมื่อ 2011-6-21 13:02

เพราะผมยังไม่สมบูรณ์ ^^ ขอบคุณครับจ่า

ชอบเพลงครับ...เหมาะดีครับ

ปล...ผู้หญิงวัยก่อน 30 มันก็เ ...
woodyalibaba โพสต์เมื่อ 2011-6-21 21:02

สำหรับผม ....เป็นลูกสนุกเกอร์  ลูกเดียวตลอดไป ฮิ้ววววว

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เซ็ตนี้ชอบสี...สดใสดี แต่ยังไม่โดนองค์ประกอบนัก...ดูง ...
cefiro โพสต์เมื่อ 2011-6-21 22:26

ขอบคุณฮาฟฟฟ

ไม่ขอวิจารณ์ค่ะ
ยังเข้าไม่ถึง เท่าไหร่  รอหนูใบโสดจนถึงสามสิบก่อนนะคะ
ยังจำได้ไหม... อะไรคือเหตุผลให้เราเริ่มถ่ายภาพ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-23 18:10 โดย แม่มดราตรี

ตอบกลับ 22# breath

กระทู้นี้แล้วแต่คนตีความค่ะ....แม่มดตีความของแมมดไปแบบนี้
ซึ่งสิ่งที่พ่อหมีสื่อจริงๆไม่ได้หมายความอย่างที่แม่มดตีความไว้หรอกค่ะ
แค่ .. Nobody perfect..........

♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ไม่ขอวิจารณ์ค่ะ
ยังเข้าไม่ถึง เท่าไหร่  รอหนูใบโสดจน ...
breath โพสต์เมื่อ 2011-6-23 16:51

เฮ้อ..อะไรนักหนากับอายุ ...

ฝากไว้สักนิด : การเหยียบหัวคนอื่นเพื่อให้ตัวเองสูงขึ้น..มันไม่น่ารัก
ความมั่นใจเป็นสิ่งที่ดี แต่สัมมาคาราวะเป็นสิ่งที่ "ควร" ^^
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

เฮ้อ..อะไรนักหนากับอายุ ...

ฝากไว้สักนิด : การเหยี ...
แม่มดราตรี โพสต์เมื่อ 2011-6-24 01:04

ขอโทษด้วยนะคะพี่แม่มด ถ้าข้อความที่หนูโพสไป มัน"ไม่ควร" ค่ะ
หนูใบไม่ได้ตั้งใจว่าอะไรใครทั้งนั้นค่ะ  แค่เล่นไปตามมุกคนอื่นเขาเท่านั้นค่ะ
ขออภัยจริงๆค่ะ หนูใบไม่ได้ไม่มีสัมมาคาราวะ แล้วที่สำคัญ หนูใบไม่เหยียบหัวใครด้วยค่ะ

ขออภัยจริงๆค่ะ มันทำให้พี่แม่มดไม่พอใจ หรือเข้าใจผิดกับข้อความนี้ ลบได้เลยนะคะ ไม่ว่ากัน
ยังจำได้ไหม... อะไรคือเหตุผลให้เราเริ่มถ่ายภาพ

กลับไปยังรายบอร์ด