กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
2 ขวบแล้วครับ  โย่วๆๆๆ
.
.

2011-3-28 13:17
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

2011-3-28 13:18
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

2011-3-28 13:19

2011-3-28 13:22

2 ขวบ ก็สบายกว่า 1 ขวบนะ
หากไม่มีอะไรผิดโผ  
ปีนี้ผมน่าจะได้ถ่ายภาพมากขึ้นครับ
.
.

2011-3-28 13:29

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เอ้า HBD น้อง DD ด้วยจ๊าน่ารักน่าหยิกที่สุด

ป.ล. เด็กที่เกิดเดือนนี้ อนาคตดีแน่นวล อิอิ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ยินดีด้วยครับพี่ น้องน่ารักมากครับ โตมาต้องหล่อแน่นอนฮะ
ตอนนี้เหมือนบลูสลีเลย เจ๋งๆ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ตอบกลับ 7# SupperCorn

น้องเค้าเป็นเด็กผู้หญิงเฟร้ย...

เห็นมะพ่อหมีอ่ะ ..เลี้ยงน้อง DD ซะหล่อเชียว -*-
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

happy birthday น้องดีดี นะครับ

หนูต้องเติบโตเป็นคนดีเหมือนชื่อแน่ๆเลย...เพราะหนูมีคุณพ่อ-คุณแม่ดีๆ น่ารัก เอาใจใส่อย่างนี้ ...
ขอให้มีความสุขและอบอุ่นอย่างนี้ตลอดไปนะครับ

ป.ล. ฝากคุณหมีอ่านให้เค้าฟังด้วยเน้อ...วันไหนกลับอุตรดิตถ์จะซื้อของเล่นไปให้ถึงบ้านเลยครับ

เอ่อ...พอดีว่า พ่อหมีไม่อยู่อ่ะค่ะ เลยขอแอบใช้ชื่อพ่อหมีหน่อยนะคะ...

ขอบคุณ ข้าวโพด ที่เห็นความเป็นแมนในตัวดีดี พ่อเค้าก้อพยายามปั้นให้เป็น บรูซลี อยู่ค่ะ อุตส่าห์แอบพาไปดูเค้าซ้อมมวยด้วย

ขอบคุณ แม่มด ที่เห็นความเป็นหญิงในตัวดีดี เพราะดูเหมือนดีดีไม่ค่อยชอบความรุนแรงเท่าไหร่ แต่ถ้าเรื่องสวยงาม เธอชอบมาก คงอยากสวยเหมือนแม่มดแน่ๆเลย

ขอบคุณ พี่อาร์ท แค่เข้ามาอวยพรวันเกิดน้อง และรักบั๊กมากๆ ก้อยินดีมากแล้วค่ะ

ตอบกลับ 10# sumphano

เอร๊ยยยย...พี่นิ่มมา..ดีใจจัง เขินจัง เพิ่งได้คุยครั้งแรก ..สวัสดีนะคะ ขอบคุณที่แอบให้กำลังใจน้องแม่มดอยู่เสมอ ^^

ย้อนหลังนะครับ

สุขสันต์วันเกิดนะครับน้อง DD

HBD น้องdd ด้วยคนนะครับพี่ น้องน่ารักอะ
เห็นนานแล้วแป๊บเดียว 2 ขวบแล้วนี่
soulmate64.multiply.com

แป้บเดียวสองขวบแล้วเหรอนี่ สุขสันต์วันเกิดนะครับน้องDD
กล้องมีไว้ถ่าย ไม่ได้มีไว้อวดโว้ยย.....

ขอบคุณทุกเม้นท์เลยก๊าบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด