กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แหม่ รอบที่แล้วมากรุงเทพก็ไม่แวะมาทักทายเลยแม่มด rkg รอเจออยู่เป็นฝูง *v*

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2010-11-30 19:25 โดย valentine

สวยมากครับคุณนพ สวยครบทุกประการ ไฟล์ใส แสงสวย แบบสวยมาก ขึ้นกล้องมาก เล่นเอาพี่อึ้งทีเดียวเชียว ไม่รู้ว่าถ้าพี่ได้ถ่ายเองแล้วจะได้สวยเท่านี้หรือเปล่า สุดยอดครับพี่นพ
.....
.....
@Sumpamno บ้านนี้ขาด Portrait ก็เปิดห้อง Portrait เลยซิครับ พี่กับแก๊งส์ RKG ช่วยดูให้ก็ได้...^_^

ไฟล์ใส ได้อีก ชอบมากๆครับ

เนียนดีจังครับ
http://richmanz.multiply.com/

มิกล้าครับพี่ป้อม เพิ่งรู้นะเนี่ยพี่ป้อมก็อยู่เว็บพี่หมีด้วย *v*
นางแบบดีครับ ถ่ายง่ายสบายใจ ขอบคุณคุณกันกับคุณ richmanz ด้วยครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ชักอยากถ่าย Portrait ละซิ....
หันไปดูคนข้างๆ ?.....อืมมม ไม่เอาดีกว่า  555555

ใจละลายไปเลย  พอร์ทเทรท ชุดนี้

กลับไปยังรายบอร์ด