กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปใหว้พระวัด วัดเบญจมบพิตรดุสิตวนาราม ราชวรวิหาร ครับได้เก็บภาพมาให้พี่ๆชม เป็นการไปให้วพระวัดนี้เป็นครับแรก ก็ก๊อปมุมมาหาชนมาครับ คิดเห็นอย่างไรก็ติชมได้เลยนะครับ ยินดีรับนำมาปรับปรุงครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

รอมืดแล้วได้มาอีกแสงครับ

มุมมหาชนอีกมุมครับ

อีกภาพครับ

สวยมากๆครับ สวยทุกใบเลย ใบแรกแสงของฟ้ากับเมฆโดดเด่นมากครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณครับพี่ ไม่ได้แวะมานานครับ

กรุงเทพมีมุมใหม่ๆนะครับลองไปกันดูครับ

ฝากอีกสักใบครับ

ภาพเปิดนี้แจ่มเลยครับ ท้องฟ้าส่งเสริมทำให้วัดดูเด่น ชอบเลย

process ได้ มันส์ สีสันสะใจมากๆครับ
ได้คู่สีสวยๆ ฟ้า-เหลือง ทำให้ภาพดูโดดเด่นขึ้นเลยครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

HDR สวยเนียนครับ
ชอบใบนี้ไม่ค่อยเคยเห็นครับ

ชุดนี้มาจัดจ้านเลยครับ สวยทุกใบ เลเวลอัฟไวมาก Process แนว HDR ใช่มั้ยครับ ชอบๆ
Hello

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ ภาพนี้มาจากใบเดียวครับ ไม่ได้เก็บทุกช่างแสงครับ แต่มาดึงเอาใน lr5 ครับ ทำพาโนราม่าใน ps ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด