กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับคุณชัย ถ้าอยากลอง ระยะ 300 คุณชัยก็เอา ระยะ 200 F 2.8 มาแลกกันก็ได้ครับ อิอิ.....
...เดี๋ยวต่อไปคงต้องลองแบบคุณชัยแนะนำหน่อย เพราะบางครั้งเราไปถ่ายคนเดียวมันก็คิดอะไรไม่ออกเหมือนกัน ...หรือเค้าเรียกว่าตื่นสนาม...อะไรประมาณนั้นครับ
Hello

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ดูสบายตาดี นางแบบแอ๊คท่าสวยครับ โดยเฉพาะ 2 ใบนี้  

ตอบกลับ 17# kandb

ขอบคุณมากครับพี่ ถ้าได้ 6D คงจะดีกว่านี้ อิอิ...
Hello

ใช้กล้องของอะไรครับ สวยจัง
กรีนน

ใช้กล้องของอะไรครับ สวยจัง
greenfreeze โพสต์เมื่อ 2013-5-16 16:09

canon 60D ครับ
Hello

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด