กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สิ่งต่างๆ มากมาย ที่เราได้พบ และได้เห็น อยู่รอบๆตัวเรา มันอยู่ที่เราว่าจะมองมันใน มุมมองไหน

ต่อให้เราเดินทางไปรอบโลก เราก็ยังคงเดินทางอยู่ในโลกของเรา...โลกของตัวเอง

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

วันใหม่เริ่มต้นขึ้นได้ทุกวัน

ชีวิต คือ ความไม่เป็นระเบียบ

ความธรรมดาของต้นหญ้า ทำให้ดอกไม้ดูพิเศษขึ้น

บางสิ่ง ยิ่งนานวัน ยิ่งสวยงาม

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2013-3-15 16:39 โดย kenjimelody

กี่คน ที่ไม่เลือนหายไปกับกาลเวลา

ชีวิตของบางคน คือการเดินทาง บนเส้นทางเดิมเดิม

เมตตา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2013-3-15 23:18 โดย kenjimelody

ฝั่งฝัน

ในความสงบ

ลองมองสิ เห็นเป็นรูปอะไร

บ่อยครั้ง ที่เรากักขังตัวเอง

ไฟเย็น

กูลิโกะ

จินตนาการ อยู่นอกเส้นบรรทัด

กลับไปยังรายบอร์ด