กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ภาพชุุดนี้ต้องภาพ 13 ครับ ลงตัวสวยงาม ขอไปเม้นท์ใน face ด้วยครับนะครับ
facebook ของผม nattapong uesettasak

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2013-2-26 11:37 โดย naihoi

ตอบกลับ 31# manny

ขอบคุณครับหมอแมน ผม add ใน FB แล้วครับ ขอบคุณจริงๆครับ

2013-2-26 11:37

ตอนนี้ปลงแล้วครับ มุ่งมั่นมากเกินยิ่งไม่ค่อยได้ เพียงแค่ทำให้ดีที่สุดในเวลานั้นก็พอ

กลับไปยังรายบอร์ด