กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-9-26 14:03 โดย naihoi

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาแผนเดิมจะไปถ่ายแข่งเรือที่เสาไห้ ......แต่เนื่องด้วยต้องไปงานไว้อาลัยกับพี่สาวที่แสนที่กทม....... แข่งเรือเลยต้องพับเก็บรอปีหน้า

เลยมานั่งนึกอยู่หลายๆรอบแล้ว.................ถ้าจะไปไหนก็ไม่ต้องออกสื่อ.....เห็นหลายครั้งแล้ว ลง FB ลง BUG ลง Mail ว่าจะไปโน้นจะไปนี่ ...แห้วทุกที่

ไปกทม. ครั้งนี้ได้ภาพแนวน้ำตาท่วมชะงั้น เลยหาหมา หาแมวเป็นการแก้ความเศร้าบ้าง

2012-9-26 13:42

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ดูแต่ขาแมวแล้วต้องดูหน้าบ้างครับ

2012-9-26 13:43

ส่วนภาพงานก็เศร้าไปครับ

2012-9-26 13:44

ขอแสดงความเสียใจกับการสูญเสียด้วยนะครับ

เสียใจด้วยนะครับพี่ กลับมาสดใสเร็ว ๆ นะครับ ^^
อยากให้ความทรงจำที่ลางเลือน กลับมาชัดเจนอีกครั้งผ่านภาพที่ผมถ่าย

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด