กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลองถ่ายภาพมาโครสะท้อนกระจกบ้างสิครับ  อยากเห็น ...
chaiyaritta โพสต์เมื่อ 2012-8-11 15:02

แฮ่ ๆ รบกวนพี่ชัย ช่วยขยายแนะแนวโจทย์นี้ให้อ้นด้วยครับว่า ถ่ายอย่างไรครับ

1 วางสิ่งที่จะถ่ายบนกระจก

2 ใช้กระจกเป็นแบล็คกราวน์

หรือเป็นกรณีอื่นครับ....

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

มาชมความสวยงามครับ  อยากลองแต่ไม่มีอุปกรณ์

ตอบกลับ 31# aon

ไม่มีทั้งอุปกรณ์ และ ก็ประสบการณ์ ครับ เพียงแต่ แค่ลองนึกดู และ อยากเห็นภาพครับ ว่าน่าจะสวย
เลยต้องให้น้องอ้น ลองถ่ายมาดูล่ะครับ....รอชมนะครับ
chaiyaritta

กลับไปยังรายบอร์ด