กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเห็นมีสวยๆอยู่หลายๆชุดครับ ชุดนี้ผมอดใจไม่ไหวต้องเชิญมาเปิดกระทู้ที่บ้านบั๊กบ้าง
ต้องขอบคุณจริงๆครับ มุมมองภาพบอกได้เลยสไตส์ โช๊ะเดียวจบ เมื่อแสงได้ที่เหลือก็มองหามุมและรอจังหวะเป็นอย่างดี
แหม ต้องขอบคุณ ท่าน GUN_DRUMS ที่เอาภาพสวยๆมาฝากครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพเปิดสวยงามมากมาย

ชอบภาพ 1 และ 8 ครับโทนภาพได้ใจจริงๆ
chaiyaritta

ทำไมภาพอื่น ไม่ได้เหมือนใบแรกครับ ดูใบแรกทำให้ลุ้นเลยว่าใบต่อไปจะเป็นยังไง พอดูจบผิดหวังเลยครับ เน้นๆโรงเผาถ่านไปเลยก็น่าสนใจนะครับ เพราะอัมพวารก และไม่น่าสนใจ นาเกลือดูหลอกไปครับ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ต้องขอขอบคุณทุกคำแนะนำครับ บางอย่างก็ยังไม่เข้าใจ ผมก็เพิ่งจับกล้องถ่ายรูปจริงๆจังๆได้ไม่นาน จะเก็บไว้ปรับปรุงครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพที่โรงเผาถ่านสวยมากครับ

ภาพสวยมากๆ ครับ  ชมเพลินเลยครับได้กลิ่นถ่านเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด