กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไม่ทำตัวให้เป็นราคี แค่ชอบดนตรีเท่านั้นเอง

♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

=จบจ๊ะ=

อันที่จริงชอบงานนี้มาก เพราะสนุกทั้งตอนถ่ายและตอนทำ เลยอยากเอามาลงไว้ที่นี่ด้วยอ่ะค่ะ

แหะ ๆ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

process แนวโลโม่สีสดดีครับ
มุมมองหลายภาพแปลกตาดี
แต่ภาพหายไปเยอะหนิครับ มันต้องมีอีกสิ...หุ หุ

ฮ่า ๆ..กั๊กไว้มั่ง..ลงหมดกลัวเมา

แม่มดราตรี..ฉายานี้ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย...

รูปสมควรแปะร้านเหล้า  เพื่อความเมา ..

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

งานสวยได้อารมณ์สนุกสนาน น่าเมา
    ๏๛ Photo Memory ๏๛
۞http://hao2499.multiply.com /۞

นึกภาพได้เลยครับ

สื่อได้เยี่ยม

แนวๆ

โฮ่ๆๆๆๆ  ขอบคุณครับ ผมก็ชอบ  มึนเมาด้วยคน

อ้าว..ลืมขอบคุณ

ขอบคุณทุกความเห็นค๊าบบบ

youu coollll!!!
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

พี่แม่มด หนูอยากมี โลโม่ กะเค้าบ้าง
เดือนนี้ ว่าจะเก็บตังซื้อ สักตัวค๊าาาาาา

ชอบๆๆ ชอบมากๆๆๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด