กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นเวลาสุดสนุกของเด็ก ๆ ...

และเป็นเวลาปวดเศียรเวียนเกล้าของผู้ใหญ่

2011-10-5 07:10

ไอ้ตัวเล็ก เห็นพ่อถ่ายรูปก็อยากจะถ่ายมั่ง .. แห๋ม ...

มีความสุขกันทุกท่านนะครับ
มันมีอะไรบางอย่างอยู่ในวิวไฟน์เดอร์ ...

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

โฮ้ ....มีแววดีตั้งแต่เด็กอย่างนี้ฝีมือเก่งเทียบพ่อได้เลยครับ........

อย่าให้เหมือนผมนะครับ โฟกัสผิดๆถูกๆ....ฮา

2011-10-5 11:18

บางทีผมก็งงๆ  ว่า ดพสภาพนี้ไปหรือยัง
ต่อไป ผมกะว่าจะทำโฟลเดอร์แยกต่างหากเลย - -"

2011-10-5 11:21
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กด Like พี่ นายฮ้อยยย
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

กลับไปยังรายบอร์ด