กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอ้า แปลกตาจริงๆครับ  

ผมจับผิดได้ 2 ท่าน  เหมือนกันแล้ว  หนึ่งนั้นคือ แม่มดราตรี (เจ้าของชุดภูเขาทอง)  
อีกคนก็พี่เซฟิโร่นี่เอง อากาศร้อนแล้ว หลายๆใบไม่รอจังหวะเลย เหมือนรีบๆถ่าย กลัวผิวเสียริ

ติ 3 ใบครับ
ใบที่ 5 จะกลางก็ไม่กลางเหมือนลังเล หากกลางไปเลย จะดูดีกว่าครับ
ใบที่ 6 เจาะไปอีกครับ  มีภาพอื่นกว้างๆช่วยอธิบายแล้ว เจาะๆเลยใบนี้ หนีฉากรกได้อีกครับ
ใบที่ 12 ยังไม่ลงตัว   อันนี้แปลกไป - -

ชม
1/2/14 ดีครับ keep it simple ดีมากแล้วครับ รักษาจังหวะ

3 ฮิ้ววว  ถ่ายสาวด้วย อันนี้ไม่ชม แต่แซว งุงิ

คือ โดยรวม ก็ขาดเกินน้อยลงครับ  แต่ยังมีปรากฏอยู่บ้าง
เอียงนี่  เพลียหัวใจ ไม่ติแระ  -*-

ไปด้วยกันครับ  ผมก็ขาดๆเกินๆพอๆกัน เอียงเหมือนกัน......  เดินช้าๆไปด้วยกันครับ  
พี่เก่งไปอีกคนผมไม่รู้จะติใครละ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ฮะฮ่าๆๆๆ...ต้องรีบ โทรศัพทืดังตั้งแต่ยังไม่กดล็อครถแ่นะท่าน...ต้องรีบทำเวลา

รูปที่ 1, 2, 3, 8, 14 แถวบ้านผมเรียกว่า "แจ่ม" แต่ไม่รู้ว่าแถวนี้เรียกว่าอะไรนะครับ
รูปที่ 9 ก้มต่ำอีกหน่อย ให้เห็นยอดเจดีย์ น่าจะสวยนะครับ (แดดแรงสงสัยร้อน อิอิ)
อีกหนึ่งความคิดเห็นครับผม ผิดถูกเยื่องไร ต้องขออภัยด้วยครับ
ไม่เก่งคอมเม้น ขอเป็นผู้ชมไปก่อน
http://kdayone.multiply.com/

รูปที่ 1, 2, 3, 8, 14 แถวบ้านผมเรียกว่า "แจ่ม" แต่ไม่รู้ว่าแ ...
KDay1 โพสต์เมื่อ 2011-6-21 17:42

ขอบคุณครับ

มุมมองแปลกตาดีครับ ...

เรื่องขาดบ้าง เกินบ้างนี่ผมเป็นบ่อย ๆ ... ^__^
มันมีอะไรบางอย่างอยู่ในวิวไฟน์เดอร์ ...

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ช่วงนี้ ถ่ายตามอารมณ์ ไม่แคร์สื่อแล้วครับ...555

ระวังเรื่องดิสตอชั่นนิดนึงครับ เวลาใช้เลนส์วายด์มากๆ ต้อมคุมให้มันออกมากำลังดีด้วยครับ

โอ...สังเกตเห็นเเล้วครับ ผิดเต็มๆ ...คราวหน้าต้องดูมันดีๆแล้ว ทุกๆทีที่ถ่ายไม่ค่อยได้คุมมันเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

ภาพใสดีค่ะ .. องค์ประกอบหลากหลายขึ้น ..แต่ยังไม่โดนเน่อ ^^
ถ่ายคนด้วยไวด์ อย่าให้คนตกขอบมากไป จะทำให้คนผิดสัดส่วนค่ะ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

แต้งกิ้วครับ...จะสู้ต่อไป สู้ๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด