กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กับข่าวที่ ฮื่อฮ่า  วัยรุ่นโชว์อกเล่นน้ำ ที่สีลม   
สงกรานเสื่อม หรือ .....??????
ผมไม่รู้จะพิมอะไรต่อครับ   
2011-4-17 01:49
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เห็นข่าวแล้วอนาถใจเหมือนกัน..T^T

แถว ๆ บ้าน (กรุงเทพฯ) มีเด็กสาว อายุไม่น่าเกินมัธยมปลาย
เอาเก้าอี้ไปตั้งกลางถนนที่รถวิ่งไปวิ่งมา
แล้วขึ้นไปเต้นบนนั้นด้วยยกทรงตัวเดียว กับกางเกงขาสั้นจุ๊ดจู๋
ทีแรกนึกว่ากระเทย -*-
ไอ้ลำพังโป๊กลางที่สาธารณะว่าอุจาดแล้ว แต่..เฮ้ย...ไม่กลัวรถชนเลยหรือน้อง???

เห็นเปรี้ยวซ่าก๋ากั่น แต่แม่มดหัวโบราณนะ รับเรื่องพวกนี้ไม่ได้จริง ๆ...
นี่หรือเมืองพุทธเฮ้อ...

โชคดีแถวบ้านนอก - บ้านแม่มด ยังมีสงกรานต์ดี ๆ ที่มีวัฒนธรรมดีงามเหลืออยู่ ^^

2011-4-17 09:23
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

แม้ว่า สงกรานต์ ผมมักจะกลับบ้านไปไหว้พ่อแม่
ไปทำบุญตักบาตร เข้าวัดเข้าวา  แต่ว่า...
..
..
..
..
..

ผมก็ชอบดูนะ เฮ้อ...  สาวๆเปียกน้ำ  เส้นเลือดแทบแตก

ผมไม่เห็น ?...ผมไม่รู้ ?... ผมไม่ได้ดูข่าว ฮิฮิ

มีอะไรกันหรือคับ
http://richmanz.multiply.com/

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด