กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

จบแง้ววว !!

อ๊ากกกก  กำลังซึ้งๆเลย พี่อ๊าตทำไมจบกันฮาๆอย่างงี้  5555555+   กระชากอารมณ์หักมุมกันสุดๆ

มัน ฮาไม่ออกนะ ....จุกอก เพราะภาพในกระทู้สวยมากรุนแรงกว่าภาพปิดครับ
น้ำหนักความสวย / อิมแพค ไม่รองกันเลย  คารวะครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ความรักมันจบลงตรงรูปสุดท้ายนี่เอง อืมมมมม....สัจธรรม ไม่รู้ว่า F มันน้อยไปป่าวอะครับ ส่วนตัวผมว่าน่าจะใช้ F แคบกว่านี้หน่อยนะ
http://choouan.multiply.com

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สวยมากเลยพี่ เข้ากับภาพด้วยได้ๆๆ 5ดาวๆ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

บอกได้คำเดียวครับ เนื้อหาจับจิต ภาพสวยจับใจ

อ๊ากกกก  กำลังซึ้งๆเลย พี่อ๊าตทำไมจบกันฮาๆอย่างงี้  5 ...
เพลินตา โพสต์เมื่อ 2011-2-28 13:45

แหะๆ... มุ่งมั่นและตั้งใจ ให้มันจบแบบนี้เลยครับ...เพลิน  5555

มัน ฮาไม่ออกนะ ....จุกอก เพราะภาพในกระทู้สวยมากรุนแรง ...
sumphano โพสต์เมื่อ 2011-2-28 14:11

ง่ะ... ไม่ขำหรอ ?
คนอื่นเค้าดูจบแล้วสำลัก... คุณหมีดูแล้ว "กระอัก" ซะงั้น !!? 55555

ความรักมันจบลงตรงรูปสุดท้ายนี่เอง อืมมมมม....สัจธรรม  ...
Choouan โพสต์เมื่อ 2011-2-28 19:16

แหะๆ  F ไรครับ ? ... ถ้าสัจธรรมภาพสุดท้ายต้องบอกว่าผมใช้ "คอมแพ็ค" ง่ะ  ฮิฮิ

สวยมากเลยพี่ เข้ากับภาพด้วยได้ๆๆ 5ดาวๆ ...
SupperCorn โพสต์เมื่อ 2011-3-1 01:41

เย้ๆๆๆๆ...โพสชมพี่ได้คะแนนเท่ากับไก่ย่าง (5 ดาว) เลยวุ้ย !!

บอกได้คำเดียวครับ เนื้อหาจับจิต ภาพสวยจับใจ ...
naihoi โพสต์เมื่อ 2011-3-1 10:49

เฮ้อออออ....มันยากตอนหาภาพให้เข้ากับเนื้อเพลงนี่แหละครับ..นายฮ้อย
ไม่ใช่ยากเพราะหายาก แต่มันยากเพราะไม่รู้จะเอาภาพไหนดี ก๊ากกกกก !!! อนุญาติให้หมั่นใส้ได้นะครับ
ผมบอกแล้ววว... ให้ถ่ายเยอะๆ ถ่ายบ่อยๆ ถ่ายทุกวันได้ยิ่งดี กล้องจะได้ไม่ผูก !!

ชอบค่ะ..ทั้งภาพทั้งเพลง ทั้งเนื้อหา
พี่ ART เหมาะกับแนวนี้มากค่ะ
อิ่มอารมณ์มากมาย ^^
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

เจ็บสุดภาพสุดท้ายหักมุมสุดยอด กำลังเคลิ้ม ๆ เข้าหนังเอ็กซ์ซะงั้น ชอบอย่างแรงเลยครับนิ
กล้องมีไว้ถ่าย ไม่ได้มีไว้อวดโว้ยย.....

กลับไปยังรายบอร์ด