กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบใบที่ 4 ครับ แสงสวยมาก
ขอถามนิดนึงนะครับ ตรววิหารว ...
KDay1 โพสต์เมื่อ 2010-10-14 16:59

ฮ่าๆๆๆๆ  เจอตัวแล้วคนห่างวัด

โบสถ์จะหันหน้าไปทิศตะวันออกทุกโบสถ์เสมอครับ  
แต่ภาพนี้ผมเน้นแสงเพิ่มจากเดิมในโปรแกรมด้วยครับผม
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาครับพ้ม
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

คำบรรยายภาพของคุณหมี ทำให้ผมคิดว่าชุดนี้มันสวย...มี่เรื่องราว...และมีเสน่ห์ทุกภาพเลยนะครับ
ผมรู้สึกอย่างนั้นจริงๆ...!! (ลองกลับไปอ่านกันดูอีกครั้งสิครับ)
จะมีติงอยู่ภาพเดียวคือ "ป้าขายสับปะรด" ว่าขอบขาว...ภาพไม่ค่อยคม ...

คุณหมี เธอก็ออกตัวมาก่อนซะแล้ว...ว้า ?  5555

อุตรดิตถ์ - it's my LIFE [revised] ชุดนี้ผมชอบครับ ชอบน้องวัวบนรถกระบะ มีแสงเทพน้อยๆส่องแสงรำไร แถมสายตาน้องวัวเขาจะบอกกับพ่อหมีว่า ถ่ายทำไมฉันกำลังจะถูก.......

กลับไปยังรายบอร์ด