กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้เจอเมฆกันชนกับเขาบ้างไหมครับคุณบี

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แหงนหน้าดูฟ้าเลยครับ

มีแต่รูปแมว หุหุ

2014-6-21 09:22

ต่อยมวยถวายพระยาพิชัยดาบหัก

2014-6-24 08:25

ก่อนฝนกระหน่ำ

2014-6-29 19:40

กลายเป็นตากล้องเดินรอบบ้านกันไปละ ...ผมก็ขึ้นดาดฟ้าประจำ

ส้มจี๊ดน่ารักจัง อิอิ
อัลบั้มนี้ภาพฟ้า เจ๋งๆหลายใบเลยครับ ชอบๆ

ชอบโบเก้ ใบนี้จังเยย

ไว้มีรูปเพิ่มจะมาเม้นต์ใหม่ครับ 555

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สวย ชิลๆ  สบายๆ ชมเพลินๆ  ตามสไตล์ครับ  
ตามดูเรื่อยๆครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

คงปิดกระทู้ด้วยภาพนี้ แล้วจะย้ายไปเล่นทักทายวันละรูป เดือนละ 1 กระทู้กันดีกว่าครับ

2014-7-26 08:56

เห็นด้วยครับ   
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด