กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบมากเลยครับ

ถ่ายภาพ ท่องเที่ยว ชิวๆ

มุมที่ไร่ชา สวยมว๊ากกกกกกกกก

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ครบเครื่อง สำหรับกระทู้ท่องเที่ยวจริง ๆ ค่ะ
มีทั้งภาพสวย ๆ มีทั้งอาหารอร่อย ๆ มีทั้งมุมน่ารัก ๆ ของเพื่อนร่วมทาง
.
.
.
ไม่มีทางลัดสำหรับการถ่ายรูปจริง ๆ ค่ะ
เดินทางบ่อย ๆ ถ่ายรูปเยอะ ๆ ช่วยฝึกฝีมือได้จริง ๆ ^^
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ชอบมากครับ ไร่ชาผมไม่ได้ไปเลย มีเวลาแค่วันเดียว สวยมาก ภาพจาก 6D ใช่ไหมครับ

ขอบคุณทุกๆท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมนะครับ

ส่วนใหญ่ใช้ 6D มี NEX-5R + มือถือ แทรกมาบ้างครับ

ไร่ชา 2000 ดอยอ่างขาง.jpg
2014-3-20 13:00

ภาพสวยมากครับ เห็นแล้ว อยากให้ถึงหน้าหนาวอีกรอบ ไวไวจัง อิอิ
Hello

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด