กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับโจ้ ตอนเดินเข้าไปถ่ายต้องระวังพอสมควรเพราะว่าลื่นใช้ได้เลย

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพสวยงาม สีสันอิ่มตัว  
โดยรวมทำได้ดีเลยครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

มุมของภาพ 9 สวยดีครับ ดูลึกลับดี โทนสีอมเหลืองไปนิดครับผม

เจาะมาได้หลายมุมดีครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เป็นมุมน้ำตกแม่พูลที่ไม่เคยได้เห็นนะครับ  เลือกมุมได้สวยครับ
สังเกตว่าภาพจะติดชมพูทุกภาพนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2013-8-15 12:18 โดย naihoi

ชอบชุดนี้เลยครับ น้ำตกเป็นสายนุ่มๆ ดูสบายตา อาจจะต้องเพิ่มสีเขียวลงไปนิดดูไม่สดชื่นเพราะติดเหลือง อาจเป็นที่การตั้ง WB ก็ได้ครับ

ชุดนี้ผมชอบภาพนี้ครับ มีแสงสาดเข้ามามีมิติสวยงาม พร้อมกับน้ำตกที่นุ่มๆชวนน่าเล่น ประกอบกับหินเป็นฉากหน้า โฮ้ว แจ๋ม

กลับไปยังรายบอร์ด