กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สารคดีปลาช่อน ชุดนี้ภาพสวยครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 31# joke_av

ปลาช่อนต้มยำหม้อนี้แพงใช้ได้เลยครับ

ตอบกลับ 29# sumphano

ใบที่ 14 มุมนี้ผมถ่ายมาสองภาพและไม่ชัดทั้งคู่ครับ  แต่ใบนี้ชัดกว่าครับ
คอนโทรลกล้องได้ไม่ดีพอครับ มือไม่นิ่ง คงต้องออกกำลังกายให้มากๆ  
จะได้ไม่สั่นเวลาเดินเยอะๆ

ขอบคุณสำหรับกระจกทุกบานครับ

ตอบกลับ 30# naihoi

ใช้ครับนายฮ้อย ทุกความเห็นเป็นประโยชน์อย่างยิ่งครับ  ตามที่พ่อหมีเคยว่าไว้
"เจ้าของภาพ มักจะเข้าข้างภาพของตัวเอง"  
ความเห็นของผู้อื่นช่วยให้เรามองเห็นจุดบกพร่องของตัวเราได้ครับ

แอบมาเก็บความรู้เช่นเคย เป็นทริปที่น่าสนุกมากครับ แม้จะมีเรื่องเศร้าเกิดขึ้นก็ตาม เป็นประสบการณ์ที่ดีครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 35# pom

มีโอกาสนัดกันไปครับพี่ป้อม

จริงสิคร้าบ ไม่เชื่อจะขับไปให้ดุ ยังมีร่องรอยอยู่
ตอบกลับ  cefiro

จริงหรือครับ ที่ A32 เคยเป็นเรือดำน้ำมาแ ...
puripatk โพสต์เมื่อ 2012-6-13 09:29

กลับไปยังรายบอร์ด