กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดี๋ยวจะเข้าใจผิดเอาครับ ดังที่บอกไปใน 2/10 เจ้าที ครับ คือ

ภาพ 2 4 6 8 10 ถ่ายโดย นายฮ้อย ใช้เลนส์ไวด์ + 60D
ภาพ 3 5 7 9   ถ่ายโดย พี่อู๊ด( cefiro) ใช้เลนส์เทเล + 450D

และขอบคุณทุกความเห็นครับ เดี๋ยวกลับมาต่อนะครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ถ่ายยากนะบ้านนี้ เล่นไฮโลว์ ไพ่ การพนัน เหล้ายา ทุกอย่าง ชาวบ้านก็กลัวๆ ว่าจะถ่ายไปให้ตำรวจ....เลยได้แค่นี้แหละ 555

แล้วพี่จะมาเขียนแจ้งความทามมายยยยยย ตัวหนังสือใหญ่ด้วย  นายฮ้อยก็ปะแผนที่ชี้เป้าให้เลย
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

แหมท่าน เรื่องแบบนี้ที่อิสาน ตอนสงกรานต์เป็นเหมือนกันทุกหมู่บ้าน ไปไหนก็เจอ 555

ตอบกลับ 19# cefiro

แล้วสรุป...ตำรวจมามั้ยครับ
chaiyaritta

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณทุกความเห็นครับ....
@chaiyaritta ภาพขอบดำเกิดจากผมใส่ฮูดไม่แน่นครับ ไอ้เจ้า โตคิน่า ฮูดมันจะหลุดอยู่เรื่อยเลย

ส่วนอีกภาพที่เป็นสีน้ำเงิน เกิดจากควันไฟเจอแสงผ่านครับ ผมไม่ได้ติด CPL ครับ

@พ่อหมี  อาจจะงงในคำพูดผมไปบ้าง...โทษทีครับ...ช่วงนี้มึนๆ

@)ปลา    ว่างๆเอาภาพมาชมด้วยนะครับ

@GUN_DRUMS ขอบคุณครับที่เข้ามาเยี่ยมชม

@พี่อู๊ด....ขอบคุณพี่อู๊ดที่ชี้เป้าหลายๆเฟรมคราบบบบ

ส่วน ไพ่ ไฮโล....ไม่กล้าเดินเข้าไปครับ เดี๋ยวเจอ บาทา......

ภาพ10ได้อารมณ์ดีจัง

กลับไปยังรายบอร์ด