กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สุดท้ายครับ

ขอบคุณ BUG สำหรับพื้นที่ดี  

แล้วเจอกันใหม่ครับ

ว๊าววววว  มหาบุญมีถ่ายดอกไม้สวยจังอ่ะ

ขนาดออกตัวว่าถ่ายช่วงแรก ๆ ที่เพิ่งหัดนะเนี่ย
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

โอ้วววววว ท่านมหาถ่ายดอกไม้...55555
ผมว่าใช้ได้เลยครับ เอาดีทางนี้ดีกว่า...ผมว่า 5555

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ชอบภาพที่สองฮับ

ดอกไม้เต็มเลย แอบหวานด้วยอ่ะ 55

แนวมาโครก็ไม่ธรรมดานะเนี่ย  ชอบ #5 #15 จร้า ^^

ขอสมัครเป็นศิษย์ ก้นบาตงับ สวยจริงๆ

ชอบกระเจียวครับ สีสดดี

สวยจัง

หากไม่หันเหไปถ่ายวัด แจ้งเกิดเรียบร้อยไปแล้วพี่น้อง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2010-8-5 18:47 โดย เพลินตา

ท่านมหา!!! นี่มัน!!!  สวยนะเนี่ย  ตอนเพิ่งหัดถ่ายนี่ ถ่ายดอกไม้ได้สีสันสดชื่นมาก   

ตอนนี้ละทางโลกซะแล้วรึ

กลับไปยังรายบอร์ด