กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเม้นท์ยากครับ สำหรับ ขาว-ดำ เพราะดูไม่ออกว่าที่ขาวดำ สวยๆเขาดูอย่างไร
เห็นว่าไล่โทนครบ แล้วถ้าไม่ครบ จะดูอย่างไร งั้นเอาเป็นว่าภาพตามใจนายฮ้อยเลยครับ
#13 ว่ากันตามมหาชนก็โอเคนะ
#12 ผมว่าผนังโอเค แต่พื้นไม่โอเค
#11 อัม......ไม่รู้
#10 แปลกดีครับ
#9 รู้สึกชอบภาพนี้  ดูดิ่งลึกดีครับ
#8 โดนเลยครับ
#7  พื้นผิว ถึงมันไม่เรียบแต่ก็ดูเรียบ
#6 ภาพนี้.....
#5 ขวาดำ ซ้ายสว่าง ไม่รู้ดูไม่เป็น
#4 หมูนอน.....
#3 ชอบภาพนี้มันดูมีมิติ
#2 ชอบพื้นผิวถนน
#1  -

เอาเป็นว่า นายฮ้อยดูไม่เป็นครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด